Loa Kéo Điện Di Động Nanomax Pro-9500 Bass Đôi 50cm 3600w














| Sản phẩm | Loa KaraOke di động |
| Tên hãng | NANOMAX |
| Model | Pro-9500 |
| Công suất tối đa | 3600w/max |
| Sử dụng nguồn điện | AC 220V/50Hz (Cắm điện trực tiếp) |
| Loa Bass | 2 Bass 50cm từ 220, coil 100 |
| Loa Treble | 2 Treble từ Neo chất lượng cao, họng Array |
| Dải tần hoạt động | 20Hz - 20KHz |
| Kết nối tín hiệu Bluetooth | Bluetooth 6.2 tầm xa lên đến 28m |
| Kết nối Micro không dây | Mic hoạt động trên Bank tần UHF, điều chỉnh được tần số và có tầm phủ sóng xa lên đến 86m |
| Kết nối USB - Thẻ nhớ | Cổng USB, thẻ nhớ SD |
| Bộ khuếch đại | 24 Transitor Công suất Stereo |
| Hệ thống loa | Gồm 2 kênh, âm thanh Hifi Stereo |
| Nguồn điện cung cấp | AC <= 220 vol 50/60Hz |
| Tính năng vượt trội | Mạch tạo hiệu ứng Effect, giúp hỗ trợ giọng ca mượt, hát nhẹ và thanh thoát hơn; Khả năng chống hú siêu hạng |
| Kết nối Micro có dây | Jack RCA cho tín hiệu Audio (In-Out); Jack 6 li cho Micro có dây và Guitar điện bên ngoài. |
| Kết nối thiết bị ngoài (Đầu đĩa, TV, ...) | Jack cắm RCA |
| Chất liệu thùng Loa | Gỗ ép sơn gai chống thấm chống trầy |
| Kích thước thùng gỗ (D x R x C)cm | (106 x 50 x 86.5)cm |
| Trọng lượng | 91.5Kg |
| Thời gian bảo hành | 12 tháng; Micro: 6 tháng |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Thời gian ra mắt | T10/2024 |
| Phụ kiện đi kèm | 1 viên pin SẠC (+1 dự phòng) ICR 18650 1500mAh/ 3.7 vol thời gian sử dụng lên đến 11 tiếng giúp tiết kiệm; 1 sợi dây nguồn theo máy; 2 cây Micro UHF Cao cấp; 1 sợi dây cáp SẠC Type-C; 1 tờ hướng dẫn sử dụng; 1 phiếu bảo hành |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn