Loa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-215A Bass Đôi 40cm 2250w
Nanomax Pro-215A là mẫu loa kéo 4 tấc đôi có công suất lớn với điểm nhấn là thiết kế 2 Column có thể gập lại được gọn gàng và hiện đại. Sở hữu 3 đường tiếng gồm 2 Bass 40cm, 4 loa Mid và 4 Treble họng còi,… Nanomax Pro-215A có thể đáp ứng được nghe nhạc, karaoke trong nhà và cả ngoài trời, phục vụ các bữa tiệc lớn.













| Sản phẩm | Loa Karaoke di động |
| Tên hãng | NANOMAX |
| Model | Pro-215A |
| Công suất tối đa | 2250w |
| Sử dụng nguồn điện | AC 220V/50Hz hoặc Ăc qui 12V |
| Loa Bass | 2 loa |
| Loa Mid | 4 loa |
| Loa Treble | 4 loa |
| Kích thước loa Bass | 40cm x 2 |
| Kích thước loa Mid | 16cm x 4 |
| Kích thước loa Treble | Treble họng còi x 4 |
| Kết nối tín hiệu Bluetooth | Bluetooth 6.2 |
| Kết nối Micro không dây | Mic hoạt động trên Bank tần UHF, điều chỉnh được tần số |
| Kết nối USB | Cổng USB |
| Kết nối tín hiệu số | Cổng SPDIF (Optical), AUX, USB-C |
| Kết nối Micro có dây | Jack cắm chuẩn 6.5 li |
| Kết nối Guitar có dây | Jack cắm chuẩn 6.5 li |
| Kết nối thiết bị ngoài (Đầu đĩa, TV, ...) | SPDIF, AUX |
| Chất liệu thùng Loa | Gỗ ép sơn gai chống thấm chống trầy |
| Kích thước bao bì (D x R x C)cm | (107 x 51 x 89)cm |
| Trọng lượng | 78Kg |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn