Loa Kéo Điện Di Động Nanomax Pro-369i Bass 40cm 6640W
Nanomax Pro-369i là mẫu loa kéo điện mới ra mắt của nhà Nanomax. Sở hữu công suất lớn, mạch công nghệ mới, micro hát siêu nhẹ… mà giá thành hợp lý, nên Nanomax Pro-369i trở thành mẫu loa kéo bán chạy trong năm 2024.














| Sản phẩm | Loa Karaoke di dộng |
| Tên hãng | NANOMAX |
| Model | Pro-369i |
| Công suất tối đa | 6640W |
| Bộ khuếch đại | Main 4 kênh 64 sò, mỗi kênh 16 sò |
| Sử dụng nguồn điện | AC 220V/50Hz (Cắm điện trực tiếp) |
| Kết nối tín hiệu Bluetooth | Bluetooth 5.0 |
| Kết nối Micro không dây | Micro FX cao cấp với khả năng bắt sóng hơn 100m |
| Chất liệu thùng Loa | Gỗ ép sơn gai chống thấm chống trầy |
| Trọng lượng | 128Kg |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn