Loa Kéo Bình & Điện Nanomax Pro-218i Bass Đôi 50cm 3050w
Loa kéo Nanomax Pro-218i thuộc dòng loa Karaoke Bass đôi, với cấu hình gồm 2 loa Bass 5 tấc, 2 loa Mid 16cm và 2 Treble họng còi, với công suất tối đa lên đến 3050W. Loa vừa có thể dùng điện AC-220V vừa có thể dùng bình Ắc qui 12V, nên rất tiện dụng cho việc hát trong nhà cũng như ngoài trời.












| Sản phẩm | Loa KaraOke di động |
| Tên hãng | NANOMAX |
| Model | Pro-218i |
| Công suất tối đa | 3050w |
| Sử dụng nguồn điện | AC 220V/50Hz hoặc Ăc qui 12V |
| Loa Bass | 2 loa |
| Loa Mid | 2 loa |
| Loa Treble | 2 loa |
| Kích thước loa Bass | 50 cm x 2 |
| Kích thước loa Mid | 16cm x 2 |
| Kích thước loa Treble | Treble họng còi x 2 |
| Kết nối tín hiệu Bluetooth | Bluetooth 6.2 |
| Kết nối Micro không dây | Mic hoạt động trên Bank tần UHF, điều chỉnh được tần số |
| Kết nối USB - Thẻ nhớ | Cổng USB 2.0 - thẻ SD |
| Kết nối tín hiệu số | Cổng Optical |
| Kết nối Micro có dây | Jack cắm chuẩn 6.5 li x 2 cổng |
| Kết nối thiết bị ngoài (Đầu đĩa, TV, ...) | Jack cắm RCA |
| Chất liệu thùng Loa | Gỗ ép sơn gai chống thấm chống trầy |
| Kích thước thùng gỗ (D x R x C) cm | Ngang x Rộng x Cao (1045 x 535 x 920)mm |
| Trọng lượng | 78Kg |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn