Loa Kéo Điện Di Động Nanomax Pro-705 Bass Đôi 50cm 3600w










| Sản phẩm | Loa KaraOke di động |
| Tên hãng | NANOMAX |
| Model | Pro-705 |
| Công suất tối đa | 3600W |
| Sử dụng nguồn điện | AC 220V/50Hz (Cắm điện trực tiếp) |
| Bộ dàn gồm | Main Class H + Vang cơ tích hợp Bluetooth + Wireless |
| Loa Bass | 2 loa |
| Loa Treble | 2 loa |
| Kích thước loa Bass | 50 cm x 2 (Từ 220 - Coil 100) |
| Loa Treble | Treble NEO |
| Kết nối tín hiệu Bluetooth | Bluetooth 5.0 |
| Kết nối Micro không dây | Mic hoạt động trên Bank tần UHF, điều chỉnh được tần số |
| Kết nối USB | Cổng USB 2.0 |
| Kết nối tín hiệu số | Cổng Optical |
| Kết nối Micro có dây | Jack cắm chuẩn 6.5 li x 3 cổng - Jack cắm chuẩn Canon x 2 cổng |
| Kết nối thiết bị ngoài (Đầu đĩa, TV, ...) | Jack cắm RCA |
| Chất liệu thùng Loa | Gỗ ép sơn gai chống thấm chống trầy |
| Kích thước thùng gỗ (D x R x C) cm | (105 x 52 x 85)cm |
| Trọng lượng | 98Kg |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn