Loa xách tay Lovina L861M
Loa xách tay Lovina L861M là bản nâng cấp đáng giá của phiên bản L861 vớinhững ưu điểm nổi bật:
Hệ thống loa mạnh mẽ:
• 2 loa Bass 20 cm cho âm thanh trầm uy lực, mạnh mẽ.
• 1 loa Mid, 1 loa Treble cho âm thanh cao trong trẻo, rõ ràng.
• Công suất lớn: 450W, đáp ứng nhu cầu âm thanh cho mọi hoạt động, từ giải trí gia đình đến các buổi hội họp, sự kiện.
Thiết kế đa năng:
– Có thể sử dụng loa theo 2 cách:
– Nằm ngang như một chiếc vali để tiết kiệm diện tích.
– Dựng đứng như loa thùng truyền thống để âm thanh lan tỏa rộng hơn.

Loa xách tay Lovina L861M | bass đôi 20 cm
Kết nối đa dạng:
• Bluetooth 5.0 cho kết nối ổn định, nhanh chóng.
• Cổng USB, thẻ nhớ MP3, Jack 3.5mm cho phép kết nối với nhiều thiết bị khác nhau.

Loa xách tay Lovina L861M
Tính năng tiện lợi:
• Hỗ trợ chức năng chỉnh Microphone, Echo, Delay.
• Có thể sử dụng loa ngoài trời với bình acquy 12V.
• Kích thước nhỏ gọn, dễ dàng di chuyển.

Loa xách tay Lovina L861M | Tay sách 2 bên tiện lợi

Loa xách tay Lovina L861M | Bảng điều chỉnh chuyên nghiệp
| Model | Loa xách tay Lovina L861M |
| Công suất | 450W (max) |
| Hệ thống loa | 2 loa bass, 1 loa Mid, 1 loa treble |
| Cấu tạo loa Bass | 2 loa bass Ø 200mm |
| Cấu tạo loa Mid | 1 loa Mid |
| Cấu tạo loa Treble | 1 loa Treble |
| Trở kháng | 4 ohms |
| Độ nhạy | 93±3dB |
| Dãi tần số | 20Hz – 20KHz |
| Bình acqui | DC 12V / 9Ah – thời gian sử dụng 3h – 8h (tuỳ mức âm lượng) |
| Nguồn điện | AC 220V ~50/60Hz – Dùng để sạc khi hết bình |
| Microphone | 2 Microphone UHF chuyên nghiệp |
| Chức năng Karaoke | Reverb, Delay, Echo, Micro: Bass, mid, treble |
| Kết nối khác | Bluetooth, AUX, USB, Guitar, FM,… |
| Kích thước loa (H x W x D) | 485 x 280 x 370 mm |
| Tổng cân nặng | 16,5 Kg |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn