Loa Karaoke Xách Tay Nanomax X-17 Bass Đôi 16cm 320w
Nanomax X-17 là mẫu loa karaoke xách tay nhỏ gọn, thiết kế hiện đại với thùng nhựa phủ kim tuyến nổi bật. Trang bị 2 bass 16cm, 1 mid 10cm, 1 treble 10cm, cho âm thanh rõ nét 3 dải. Dùng pin DC 11.1V – 7200mAh, tiện lợi khi hát karaoke trong phòng hoặc không gian vừa phải.











| Sản phẩm | Loa Xách tay |
| Tên hãng | NANOMAX |
| Model | X-17 |
| Tổng công suất | 320w max |
| Sử dụng nguồn | DC 11.1 - 7000mAh |
| Thời gian sử dụng | Khoảng 3 ~ 7 tiếng (Tùy mức volume) |
| Thời gian sạc | Khoảng 3 ~ 8 tiếng |
| Số đường tiếng của Loa | 4 Loa 2 đường tiếng |
| Kích thước loa Bass | 16cm x2 |
| Loa Treble | Treble còi 10cm x2 |
| Kết nối tín hiệu không dây | Bluetooth 5.0 |
| Kết nối Micro không dây | Micro hoạt động trên Bank tần UHF, điều chỉnh được tần số. |
| Kết nối khác | Phát nhạc Mp3 qua USB và thẻ nhớ |
| Reverb âm thanh | Có |
| Cổng Micro có dây | Jack 6.5 |
| Cổng Guitar | Jack 6.5 |
| Kết nối thiết bị ngoài (Đầu đĩa, TV, ...) | Jack 3.5 |
| Chất liệu thùng Loa | Thùng sơn đen |
| Kích thước (D x R x C) cm | (48 x 27 x 27) cm |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn