Loa Karaoke Xách Tay Nanomax X-316 Bass Đôi 16cm 320w













| Sản phẩm | Loa Xách tay |
| Tên hãng | NANOMAX |
| Model | X-316 |
| Tổng công suất | 320w |
| Sử dụng nguồn | AC 220V hoặc DC 12V |
| Thời gian sử dụng | Khoảng 4 ~ 7 tiếng (Tùy mức volume) |
| Thời gian sạc | Khoảng 4 ~ 8 tiếng |
| Số đường tiếng của Loa | 4 Loa 3 đường tiếng |
| Kích thước loa Bass | 16cm x2 |
| Loa Treble | Treble còi |
| Loa Mid | 10cm |
| Kết nối tín hiệu không dây | Bluetooth 5.0 |
| Kết nối Micro không dây | Bank tần UHF - Sử dụng pin sạc siêu tiết kiệm (thời gian sử dụng từ 5 - 7 ngày) |
| Kết nối khác | Phát nhạc Mp3 qua USB và thẻ nhớ |
| Reverb âm thanh | Có |
| Cổng Micro có dây | Jack 6.5 |
| Cổng Guitar | Jack 6.5 |
| Kết nối thiết bị ngoài (Đầu đĩa, TV, ...) | Jack 3.5 |
| Chất liệu thùng Loa | Sơn Epoxy vàng |
| Kích thước (D x R x C) cm | (47 x 26.5 x 26.5)cm /11kg |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn