Loa Kéo Mini Nanomax A-10 Thùng đen Bass 25cm 350w
Nanomax A-10 là phiên bản loa karaoke có kích thước nhỏ gọn, được trang bị 2 micro không dây UHF. Loa kéo mini Nanomax A-10 sở hữu công suất 350w, loa 2 đường tiếng gồm 1 bass 25cm và 1 treble còi. Nanomax A-10 phù hợp hát karaoke trong phòng có diện tích vừa và nhỏ.













| Sản phẩm | Loa Karaoke di động |
| Tên hãng | NANOMAX |
| Model | A-10 |
| Tổng công suất | 350W |
| Sử dụng nguồn | AC 220V/50Hz hoặc DC 12V |
| Thời gian sử dụng | Khoảng 2 ~ 5 tiếng (Tùy mức volume) |
| Thời gian sạc | Khoảng 4 ~ 6 tiếng |
| Số đường tiếng của Loa | 2 đường tiếng |
| Kích thước loa Bass | 25cm |
| Loa Treble | Treble còi |
| Kết nối tín hiệu không dây | Bluetooth 5.0 |
| Kết nối Micro không dây | Bank tần UHF |
| Kết nối USB, Thẻ nhớ SD | Có |
| Cổng Micro có dây | Jack 6.5 li |
| Cổng Audio Input | Jack 3.5 li |
| Chất liệu thùng Loa | Gỗ ép sơn gai |
| Kích thước (D x R x C)cm | (30 x 24 x 48)cm |
| Bộ sản phẩm gồm | 1 Loa + 2 Mic + 1 Dây sạc + 4 pin AA |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn