Loa Kéo Di Động Nanomax K-180 Bass 40cm 820w Lưới Xám Karaoke Bluetooth
Nanomax K-180 lưới xám có lẽ là phiên bản loa kéo 4 tấc đẹp nhất từ trước tới nay của Nanomax. Sở hữu công suất khủng 820w/max, cao tới 89cm, nặng tới 36kg… K180 có âm thanh mạnh mẽ không tưởng cùng ngoại hình thu hút ánh nhìn từ khách hàng.













Được sở hữu vẻ ngoài sang trọng, thiết kế kiểu dáng hiện đại, mặt trước thiết kế tấm ê căng bằng kim loại chắc chắn, ngăn côn trùng và bụi bẩn vào trong hệ thống loa gây hư hỏng, thùng loa được làm từ chất liệu gỗ sơn gai màu đen chống trầy và chống nước vững chắc, cứng cáp, cho âm thanh phát ra hay hơn, tạo độ bền cao cho loa. Loa được tặng kèm 2 micro không dây với band tần UHF giúp bạn thỏa sức hát karaoke, tham gia những buổi tiệc hoạt náo ngoài trời. Thiết bị thiết kế tay nắm và bánh xe tiện lợi, cùng trọng lượng nhẹ thuận tiện cho việc di chuyển loa mọi nơi.
| Sản phẩm | Loa Karaoke di động |
| Tên hãng | NANOMAX |
| Model | K-180 |
| Tổng công suất | 820W/max |
| Sử dụng nguồn | AC 220V hoặc DC12V |
| Thời gian sử dụng | Khoảng 3 ~ 7 tiếng (Tùy mức volume) |
| Thời gian sạc | Khoảng 5 tiếng |
| Số đường tiếng của Loa | 3 đường tiếng |
| Kích thước loa Bass | 40cm |
| Kích thước loa Mid | 16cm |
| Loa Treble | Treble còi |
| Kết nối tín hiệu không dây | Bluetooth 6.2 |
| Kết nối Micro không dây | Bank tần UHF |
| Kết nối USB | Có |
| Cổng Micro có dây | Jack 6.5 li x 2 |
| Cổng Guitar | Jack 6.5 li |
| Kết nối thiết bị ngoài (Đầu đĩa, TV, ...) | Jack RCA |
| Chất liệu thùng Loa | Gỗ ép sơn chống trầy |
| Kích thước/ Trọng lượng | (45.5 x 46.5 x 79)cm / 36kg |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn