Loa kéo di động Nanomax SK-18G8 Bass 50cm 1200w Karaoke Bluetooth












Nanomax SK-18G8 có thiết kế kiểu dáng thanh lịch, nhỏ gọn, màu sắc sang trọng phù họp với nhiều không gian, thùng loa được làm từ gỗ ép cao cấp phủ lớp sơn chống trầy giúp giảm tác động khi bị va đập, bên cạnh đó cũng giúp chống thấm nước, phía trước loa là màng lưới kim loại, lỗ lưới thiết kế nhiều chi tiết giúp bảo vệ loa khỏi bụi bẩn và côn trùng, tạo độ bền cho loa. Khi mua loa kéo di động này tặng kèm 2 micro không dây với thiết kế nhỏ gọn, trọng lượng nhẹ cầm nắm rất vừa tay, micro sử dụng tần số UHF không dây có khả năng bắt sóng cao, chống hú rít và rè tốt, sẽ giúp giọng hát của bạn trở nên hay và chuyên nghiệp hơn. Loa tích hợp nhiều chức năng hỗ trợ kết nối Bluetooth không dây với các thiết bị thông minh, giúp phát nhạc từ nhiều nguồn hay hát karaoke online thông qua kết nối ứng dụng trên điện thoại, máy tính. Sản phẩm này phù hợp với nhiều nhu cầu sử dụng ở mọi không gian khác nhau: các bữa tiệc trong gia đình, các buổi họp trong hội trường, các buổi dã ngoại ngoài trời.
| Sản phẩm | Loa KaraOke di động |
| Tên hãng | NANOMAX |
| Model | SK-18G8 |
| Tổng công suất | 1200W |
| Sử dụng nguồn | AC 220V hoặc Ắc qui 12V |
| Thời gian sử dụng | Khoảng 4 ~ 7 tiếng (Tùy mức volume) |
| Thời gian sạc | Khoảng 7 tiếng |
| Số đường tiếng của Loa | 3 đường tiếng |
| Kích thước loa Bass | 50 cm |
| Kích thước loa Mid | 16 cm |
| Loa Treble | Treble còi |
| Kết nối tín hiệu không dây | Bluetooth 5.0 |
| Kết nối Micro không dây | Bank tần UHF |
| Kết nối USB, Thẻ nhớ SD | Có |
| Cổng Micro có dây | Jack 6.5 li x 2 |
| Cổng Guitar | Jack 6.5 li |
| Kết nối thiết bị ngoài (Đầu đĩa, TV, ...) | Jack RCA |
| Chất liệu thùng Loa | Gỗ ép sơn chống trầy. |
| Kích thước/ Trọng lượng | (50.5 x 53 x 89)cm / 46kg |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn