Loa kéo di động Nanomax SK-18F6 Bass 50cm 1500w Karaoke Bluetooth
Loa kéo Nanomax SK-18F6 được trang bị Bass 50cm cho âm thanh uy lực, công suất mạnh mẽ 1500W sẵn sàng thỏa mãn mọi đam mê ca hát. Micro không dây hút giọng, dễ hát, kết nối linh hoạt. Thùng gỗ sơn chống trầy, bền bỉ, thiết kế ấn tượng cho không gian thêm sang!








| Sản phẩm | Loa KaraOke di động |
| Tên hãng | NANOMAX |
| Model | SK-18F6 |
| Tổng công suất | 1500W |
| Sử dụng nguồn | AC 220V hoặc Ắc qui 12V |
| Thời gian sử dụng | Khoảng 4 ~ 7 tiếng (Tùy mức volume) |
| Thời gian sạc | Khoảng 7 tiếng |
| Số đường tiếng của Loa | 3 đường tiếng |
| Kích thước loa Bass | 50 cm |
| Kích thước loa Mid | 16 cm |
| Loa Treble | Treble còi |
| Kết nối tín hiệu không dây | Bluetooth 5.0 |
| Kết nối Micro không dây | Bank tần UHF |
| Kết nối USB, Thẻ nhớ SD | Có |
| Cổng Micro có dây | Jack 6.5 li x 2 |
| Cổng Guitar | Jack 6.5 li |
| Kết nối thiết bị ngoài (Đầu đĩa, TV, ...) | Jack RCA |
| Chất liệu thùng Loa | Gỗ ép sơn chống trầy. |
| Kích thước/ Trọng lượng | (50.5 x 53 x 89)cm / 46kg |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn