Loa kéo di động Nanomax Pro-21A1 Bass 60cm 2100w Karaoke Bluetooth
Nanomax Pro-21A1 là dòng loa Bass 60cm (21 inch) đầu tiên của Nanomax cho âm trầm cực kì mạnh mẽ, công suất lên tới 2100W/max. Micro không dây sử dụng pin sạc, băng tần UHF hút giọng, hát nhẹ và dễ dàng. Nanomax Pro-21A1 được thiết kế thùng gỗ sơn chống trầy bền bỉ, nổi bật với lưới họa tiết Drummer ấn tượng. Nanomax Pro-21A1 sẵn sàng nâng tầm không gian giải trí của bạn!













| Sản phẩm | Loa KaraOke di động |
| Tên hãng | NANOMAX |
| Model | Pro-21A1 |
| Tổng công suất | 2100W/max |
| Sử dụng nguồn | AC 220V hoặc Pin Lithium 20A |
| Thời gian sử dụng | Khoảng 4 ~ 7 tiếng (Tùy mức volume) |
| Thời gian sạc | Khoảng 7 tiếng |
| Số đường tiếng của Loa | 3 đường tiếng |
| Kích thước loa Bass | 60 cm (21 inch) |
| Kích thước loa Mid | 20 cm |
| Loa Treble | Treble còi |
| Kết nối tín hiệu không dây | Bluetooth 6.2 |
| Kết nối Micro không dây | Bank tần UHF |
| Kết nối USB, Thẻ nhớ SD | Có |
| Cổng Micro có dây | Jack 6.5 li x 2 |
| Cổng Guitar | Jack 6.5 li x 2 |
| Kết nối thiết bị ngoài (Đầu đĩa, TV, ...) | Jack RCA, Optical |
| Chất liệu thùng Loa | Gỗ ép sơn chống trầy. |
| Kích thước/ Trọng lượng | (58 x 60 x 95) cm / 56kg |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn