Loa kéo di động Nanomax NK-12H3 Bass 30cm 420w Karaoke Bluetooth
Loa kéo Nanomax NK-12H3 là mẫu loa 3 tấc mới duy nhất của Nanomax có tích hợp Reverb giúp karaoke mượt mà hơn. Sở hữu công suất 420w, 2 đường tiếng, có thể vừa sạc vừa dùng,… Nanomax NK-12H3 phù hợp karaoke gia đình.











| Loại | Loa karaoke di động |
| Model | NK-12H3 |
| Số lượng kênh | 2 đường tiếng |
| Công suất: | 420W |
| Thời gian sạc | 3-6 tiếng |
| Thời gian pin | 3.5 tiếng ở tải 80% hoặc 7.5 tiếng ở tải 60% |
| Vừa cắm điện sạc vừa dùng | Được |
| Tiện ích | Cổng USB, Cổng thẻ nhớ Micro-SD |
| Kết nối không dây | Bluetooth NANO chuẩn 5.0 bắt xa tới 15m |
| Kết nối khác | Jack RCA Audio IN/OUT kết nối với Micro có dây và Đàn Guitar bên ngoài |
| Kích thước / Trọng lượng | 35cm x 34cm x 61.5cm / 16kg |
| Chất liệu thùng | Gỗ sơn gai mịn màu đen chống trầy |
| Thương hiệu | Nanomax |
| Sản xuất tại | Việt Nam |
| Bảo hành loa bass, treble và vĩ bo mạch chính | 12 tháng |
| Kích thước bass | 12 inch (~30cm) |
| Số lượng loa | 1 bass + 1 treble họng còi |
| Dây điện nguồn | 01 sợi |
| Micro | 02 cây |
| Pin | 04 viên |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn