Loa Kéo di động Nanomax K-1000 Công Suất 450w Karaoke Bluetooth






K-1000 hoạt động với công suất mạnh mẽ 450W tạo ra âm thanh sống động, kèm theo đó là hệ thống loa 3 đường tiếng gồm loa bass kích thước 40cm, loa treble kích thước 10cm, người dùng có thể tận hưởng những chất âm chân thực, vang xa và cực đã tai, bạn có thể cảm nhận trọn vẹn âm thanh sống động dù ở bất cứ không gian nào. Loa được tích hợp tính năng kết nối không dây Bluetooth nên có thể nhanh chóng kết nối với điện thoại hay máy tính, giúp bạn có thể nghe nhạc, xem phim với âm thanh cực chất. Sản phẩm thực sự phù hợp dù ở bất kỳ nơi đâu với phạm vi kết nối cực rộng cho bạn trải nghiệm tốt hơn, loa sẽ tự động ghi nhớ và kết nối với những chiếc điện thoại hoặc máy tính đã từng kết nối với nó trước đó.
Sở hữu thiết kế sang trọng, tinh tế, kiểu dáng gọn gàng chắc chắn sử dụng 4 bánh xe bên dưới và tay kéo giúp loa có thể di chuyển dễ dàng. Thùng loa được làm bằng chất liệu gỗ, cùng những góc cạnh đậm phong cách hiện đại mang đến âm trầm chất lượng và tạo cho loa dáng vẻ chắc chắn. Cùng màu sắc đen vàng kết hợp tạo cho loa thêm phần nổi bật, bắt mắt và phù hợp với mọi không gian nhà bạn, bên cạnh đó loa có thiết kế đặc biệt với mặt trước được bọc bằng lưới kim loại giúp bảo vệ, chống trầy mặt loa và các bộ phận bên trong có thể sử dụng ở không gian ngoài trời và cả trong nhà bạn.
| Sản phẩm | Loa KaraOke di động |
| Tên hãng | NANOMAX |
| Model | K-1000 |
| Tổng công suất | 450W |
| Sử dụng nguồn | AC 220V hoặc Ắc qui 12V |
| Thời gian sử dụng | Khoảng 3 ~ 6 tiếng (Tùy mức volume) |
| Thời gian sạc | Khoảng 4 ~ 6 tiếng |
| Số đường tiếng của Loa | 3 Loa 3 đường tiếng |
| Kích thước loa Bass | 40 cm |
| Kích thước loa Mid | 16 cm |
| Kích thước Loa Treble | 10 cm |
| Kết nối tín hiệu không dây | Bluetooth 5.0 |
| Kết nối Micro không dây | Bank tần UHF |
| Kết nối USB, Thẻ nhớ SD | Có |
| Cổng Micro có dây | Jack 6.5 li x 2 |
| Cổng Guitar | Jack 6.5 li |
| Kết nối thiết bị ngoài (Đầu đĩa, TV, ...) | Jack RCA |
| Chất liệu thùng Loa | Gỗ ép sơn chống trầy. |
| Kích thước (D x R x C)cm | (44 x 43.5 x 74.5)cm |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn