Loa kéo di động Lovina KB-21802
Loa sự kiện Lovina KB-21802 là sản phẩm loa di động trình diễn dành cho các sự kiện ngoài trời, biểu diễn âm nhạc đường phố, thuyết trình, giảng dạy, quảng cáo, pinic… rất tiện dụng và đáp ứng cho nhiều nhu cầu sử dụng khác nhau.

Loa sự kiện Lovina KB-21802 bass đôi 50cm | Sôi động sự kiện

Loa sự kiện Lovina KB-21802 bass đôi 50cm | Bass đôi 50cm

Loa sự kiện Lovina KB-21802 bass đôi 50cm | Reverb

Loa sự kiện Lovina KB-21802 bass đôi 50cm | Echo
| Model | Loa sự kiện Lovina KB-21802 |
| Công suất | 950W (max) |
| Hệ thống loa | 1 x Woofer, 2 x Column |
| Cấu tạo loa woofer | 2 loa BASS Ø500mm – Từ 170 |
| Cấu tạo loa Column | 4 loa MID Ø140mm – từ 100, 2 loa Treble 650 – từ 120 |
| Trở kháng | 4 ohms |
| Độ nhạy | 93±3dB |
| Dãi tần số | 20Hz – 20KHz |
| Bình acqui | DC 12V / 6,2 Kg – thời gian sử dụng 3h – 8h (tuỳ mức âm lượng) |
| Nguồn điện | AC 220V ~50/60Hz – Dùng để sạc khi hết bình |
| Microphone | 2 Microphone UHF chuyên nghiệp |
| Chức năng Karaoke | Reverb, Delay, Echo, Micro: Bass, mid, treble |
| Kết nối khác | Bluetooth, AUX, USB, Guitar, FM,… |
| Kích thước Column (H x W x D) | 550 x 200 x 250 mm |
| Kích thước loa mở (H x W x D) | 550 x 1150 x 700 mm |
| Tổng cân nặng | 88 Kg |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn