Loa kéo di động Lovina KB-21501D
Loa kéo KB-21501D là dòng loa thế hệ mới nhất của Lovina, mang đến sự đột phá trong thiết kế và chất lượng âm thanh. Với cấu trúc tối ưu gồm 2 bass 40cm, 2 mid 20cm và 2 treble 10cm, KB-21501D không chỉ mang lại công suất mạnh mẽ mà còn đảm bảo âm thanh chi tiết, rõ ràng ở mọi dải tần.

Với thiết kế đặc biệt, loa trung ẩn phía sau loa treble và được xoay góc 30° hướng ra hai bên giúp mở rộng góc phủ âm, tạo hiệu ứng âm thanh đa chiều. Đây là sự lựa chọn hoàn hảo cho những ai đang tìm kiếm một chiếc loa karaoke di động công suất lớn, phù hợp cho cả nhu cầu gia đình và sự kiện ngoài trời.
Cấu hình âm thanh mạnh mẽ
| Model | Loa kéo sơn nhựa Lovina KB-21501D |
| Hệ thống loa | 6 củ loa (2 Bass, 2 loa Mid, 2 Treble) |
| Cấu tạo loa Bass | 2 loa BASS Ø 40 cm |
| Cấu tạo loa Mid | 2 loa MID Ø20 cm |
| Cấu tạo loa Treble hoả tiển | 2 x loa TREBLE 100 mm |
| Công suất | 1000W pmpo |
| Độ nhạy | 93±3dB |
| Dãi tần số | 20Hz – 20KHz |
| Nguồn điện | DC Bình ac-qui 20Ah 6,2Kg AC 220V ~50/60Hz |
| Microphone | 2 Microphone UHF chuyên nghiệp |
| Chức năng khác | Reverb, Delay, Echo, Micro: Bass, mid, treble |
| Kết nối khác | Bluetooth, AUX, USB, ….. |
| Kích thước (DxRxC) | 50 x 52 x 133 cm |
| Trọng lượng | 65 Kg |
| Xuất xứ | Việt Nam |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn