Loa kéo di động Lovina KB-21501
Với những cải tiến đột phá cả về thiết kế và chất lượng âm thanh, KB-21501 chắc chắn sẽ mang đến trải nghiệm âm thanh đỉnh cao và đáp ứng nhu cầu giải trí ngày càng cao của người dùng.

Loa karaoke di động thế hệ mới Lovina KB-21501 | Thông số chi tiết

Loa kéo sơn nhựa Lovina KB-21501 | Thiết kế hiện đại
KB-21501 được trang bị lớp vỏ phủ sơn nhựa Polyurea cao cấp, không chỉ bền bỉ mà còn mang lại vẻ ngoài sang trọng và tinh tế. Thiết kế này không chỉ giúp loa chịu được các điều kiện thời tiết khắc nghiệt mà còn tạo điểm nhấn thẩm mỹ cho bất kỳ không gian nào.

Loa karaoke thế hệ mới Lovina KB-21501 | Sơn nhựa Polyurea
Thiết kế loa trung ẩn phía sau loa treble họng hoa tiễn đỏ nổi bật mang lại thẩm mỹ bắt mắt, tạo điểm nhấn ấn tượng. Âm thanh tối ưu nhờ phân tần chính xác, giảm nhiều từ loa treble. Cấu trúc này tạo hiệu ứng đa chiều, điều hướng âm thanh chính xác và chi tiết hơn.
KB-21501 được trang bị công suất 1000W PMPO, đủ mạnh để lấp đầy âm thanh trong mọi không gian. Dù bạn sử dụng trong phòng khách gia đình hay trên các sân khấu ngoài trời, âm thanh mạnh mẽ và sống động của KB-21501 sẽ đáp ứng mọi yêu cầu khắt khe nhất.

Loa kéo sơn nhựa Lovina KB-21501 | Thiết kế sáng tạo

Loa kéo sơn nhựa Lovina KB-21501 | Treble hoả tiển
Dung lượng ắc quy lên đến 20Ah, giúp loa hoạt động liên tục trong nhiều giờ mà không cần cắm sạc liên tục. Mang lại sự tự do và linh hoạt khi sử dụng loa ở các địa điểm không có nguồn điện hoặc trong các sự kiện ngoài trời kéo dài.

Loa karaoke thế hệ mới Lovina KB-21501 | Bình acquy 20Ah
Xử lý tín hiệu micro bằng công nghệ DSP chuyên nghiệp, đảm bảo giọng ca luôn trong trẻo, rõ ràng, giảm thiểu tiếng hú và tạp âm, mang lại trải nghiệm hát karaoke mượt mà và đăng cấp.

Microphone UHF không dây
CÁC THÔNG SỐ VÀ CHỨC NĂNG CHÍNH

Loa kéo sơn nhựa Lovina KB-21501 | Các thông số và chức năng chính
Hướng dẫn sử dụng các chức năng trên bảng điều khiển loa KB-21501

Loa kéo sơn nhựa Lovina KB-21501 | Hướng dẫn bảng điều chỉnh
| Model | Loa kéo sơn nhựua Lovina KB-21501 |
| Hệ thống loa | 6 củ loa (2 Bass, 2 loa Mid, 2 Treble) |
| Cấu tạo loa Bass | 2 loa BASS Ø 400 mm |
| Cấu tạo loa Mid | 2 loa MID Ø200 mm |
| Cấu tạo loa Treble hoả tiển | 2 x loa TREBLE 100 mm |
| Công suất | 1000W pmpo |
| Độ nhạy | 93±3dB |
| Dãi tần số | 20Hz – 20KHz |
| Nguồn điện | DC 2 Bình ac-qui 20Ah 6,2Kg AC 220V ~50/60Hz |
| Microphone | 2 Microphone UHF chuyên nghiệp |
| Chức năng khác | Reverb, Delay, Echo, Micro: Bass, mid, treble |
| Kết nối khác | Bluetooth, AUX, USB, ….. |
| Kích thước (DxRxC) | 99 x 47,5 x 82,5 cm |
| Trọng lượng | 65 Kg |
| Xuất xứ | Việt Nam |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn