Loa kéo di động Lovina KB-11502
Loa sự kiện Lovina KB-11502 là sản phẩm loa di động trình diễn dành cho các sự kiện ngoài trời, biểu diễn âm nhạc đường phố, thuyết trình, giảng dạy, quảng cáo, pinic… rất tiện dụng và đáp ứng cho nhiều nhu cầu sử dụng khác nhau.
Loa sự kiện, loa Lovina KB-11502 là chiếc loa karaoke di động tháo lắp theo dạng module có Subwoofer bên dưới và loa cột bên trên, kết nối với nguồn phát qua công nghệ Bluetooth 5.0 đời mới nhất, loa còn được tích hợp bình acqui tuổi thọ cao với khả năng chơi nhạc tối đa 8 giờ. Những ưu điểm nổi bật trên giúp loa Lovina KB-11502 trở thành chiếc loa hoàn hảo cho nhiều mục đích sử dụng khác nhau từ thuyết trình, ca hát, giải trí, giảng dạy …vv.

Loa sự kiện Lovina KB-11502 | Công suất 850W
Loa sự kiện Lovina KB-11502 có thiết kế độc đáo ấn tượng với hệ thống loa bao gồm 1 Subwoofer và loa cột bên trên có thể tháo lắp dễ dàng, thuận tiện. Thanh loa có 1 đoạn gắn loa con nâng chiều cao loa lên đến trên 1,5 m giúp độ phủ loa rộng hơn và âm thanh đi xa hơn.

Loa sưj kiện Lovina KN-11502 | Thiết kế chuyên nghiệp, hài hoà và hiện đại
Dãy array trong loa Lovina KB-11501 có thể nói là một trong những chi tiết đáng tiền nhất khi được tích hợp loa bass Ø400mm, 1 loa MID Ø200mm, và 1 loa Treble 650 có độ nhạy cao, kết hợp với nhau mang đến chất âm cực kỳ chi tiết cùng độ ổn định với đáp tuyến tần số cao. Với bộ công suất cực đại 850W cùng cấu trúc array mang đến chất âm mạnh mẽ cùng với độ phủ ấn tượng phù hợp cho mọi không gian xung quanh.

Loa sự kiện Lovina KB-11502 | Công suất và hiệu ứng âm thanh vượt trội
| Model | Loa sự kiện Lovina KB-11502 |
| Công suất | 850W (max) |
| Hệ thống loa | 1 x Woofer, 1 x Column |
| Cấu tạo loa woofer | 1 loa BASS Ø400mm |
| Cấu tạo loa Array | 1 loa MID Ø200mm, 1 loa Treble 650 |
| Trở kháng | 8 ohms |
| Độ nhạy | 93±3dB |
| Dãi tần số | 20Hz – 20KHz |
| Bình acqui | DC 12V / 6,2 Kg – thời gian sử dụng 3h – 8h (tuỳ mức âm lượng) |
| Nguồn điện | AC 220V ~50/60Hz – Dùng để sạc khi hết bình |
| Microphone | 2 Microphone UHF chuyên nghiệp |
| Chức năng Karaoke | Reverb, Delay, Echo, Micro: Bass, mid, treble |
| Kết nối khác | Bluetooth, AUX, USB, Guitar, FM,… |
| Kích thước loa Gập (H x W x D) | 880 x 480 x 680 mm |
| Kích thước loa Mở (H x W x D) | 136 x 480 x 680 mm |
| Tổng cân nặng | 62 Kg |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn