Loa di động mini Lovina L866
Trải nghiệm âm thanh chất lượng cao với loa karaoke di động mini Lovina L866. Được thiết kế để mang lại trải nghiệm âm thanh sống động và chân thực, Lovina L866 với công suất PMPO 550W sẽ khiến bạn bất ngờ về sức mạnh và độ rõ nét của âm thanh.

Loa di động mini Lovina L866 | Cấu tạo chi tiết loa
Bạn không chỉ sở hữu một chiếc loa có vẻ ngoài đẹp mắt mà còn bền bỉ vượt trội. Loại sơn nhựa này giúp chống va đập, chống thấm nước, bảo vệ loa trong mọi điều kiện thời tiết. Điều này giúp bảo vệ loa một cách toàn diện, đảm bảo tuổi thọ sản phẩm cao và mang đến sự yên tâm tuyệt đối khi sử dụng.

Loa di động mini Lovina L866 | Chén Mic và báng tay nắm
Lovina L866 có kích thước 615 x 400 x 410 mm và trọng lượng 28 kg, có báng cầm tay và bánh xe di chuyển. Dễ dàng mang theo trong các buổi tiệc cuối tuần, họp mặt gia đình hay những chuyến du lịch xa, chiếc loa này là người bạn đồng hành lý tưởng của bạn. Bình ắc-quy dung lượng 14Ah đảm bảo thời gian sử dụng lâu dài, không làm gián đoạn cuộc vui của bạn.

Loa di động mini Lovina L866 | Bánh xe và lỗ thông hơi
Lovina L866 chính là câu trả lời. Với hệ thống 2 loa Bass 25 cm, 1 loa Trung 9 cm và 1 loa Treble 10 cm, bạn sẽ cảm nhận được từng âm thanh rõ ràng và mạnh mẽ. Đây không chỉ là một chiếc loa karaoke, mà còn là sản phẩm công nghệ hiện đại mang lại trải nghiệm âm thanh đỉnh cao.

Loa di động mini Lovina L866 | Cấu tạo chi tiết loa
Lovina L866 trang bị bộ xử lý âm thanh DSP tiên tiến giúp bạn điều chỉnh tone giọng ca chuyên nghiệp, hát karaoke như ca sĩ.

Loa di động mini Lovina L866 | Bảng điều khiển các chức năng chuyên nghiệp
| Model | Loa di động mini Lovina L866 |
| Công suất | 550W (max) |
| Hệ thống loa | 2 loa bass, 2 loa treble |
| Cấu tạo loa Bass | 2 loa bass Ø 25 cm |
| Cấu tạo loa Treble 1 | 9 cm |
| Cấu tạo loa Treble 2 | 10 cm |
| Trở kháng | 4 ohms |
| Độ nhạy | 93±3dB |
| Dãi tần số | 20Hz – 20KHz |
| Bình acqui | DC 12V / 14Ah – thời gian sử dụng 3h – 8h (tuỳ mức âm lượng) |
| Nguồn điện | AC 220V ~50/60Hz – Dùng để sạc khi hết bình |
| Microphone | 2 Microphone UHF chuyên nghiệp |
| Chức năng Karaoke | Reverb, Delay, Echo, Micro: Bass, mid, treble |
| Kết nối khác | Bluetooth, AUX, USB, Guitar, FM,… |
| Kích thước loa (W x D x H) | 615 x 400 x 410 mm |
| Tổng cân nặng | 28 Kg |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn