Loa di động mini có SUB Lovina L868

Loa karaoke di động mini có SUB L868 | 2 màu lưới
Là một phiên bản bổ sung thêm SUB điện của dòng loa mini L867, Loa Karaoke Di Động L868 là sự lựa chọn hoàn hảo cho những tín đồ yêu thích ca hát và giải trí. Được trang bị hệ thống âm trầm mạnh mẽ với 2 SUB ĐIỆN 30cm, L868 mang đến âm bass sâu và rõ nét, giúp nổi bật mọi cảm xúc trong từng bản nhạc. Với thiết kế 2 bass và 2 treble, sản phẩm này tái hiện chất âm trung thực và sống động, đem đến trải nghiệm âm nhạc tuyệt vời nhất.

Loa karaoke di động mini có SUB L868 | chi tiết
Với kích thước nhỏ gọn cùng lớp sơn gai cao cấp, L868 dễ dàng phù hợp với nhiều không gian từ phòng khách đến sân vườn. Loa di động này được thiết kế để thuận tiện trong việc di chuyển, là lựa chọn lý tưởng cho các buổi họp mặt gia đình, tiệc tùng hay sự kiện ngoài trời.

Loa karaoke di động mini có SUB L868 | lưới xám

Loa karaoke di động mini có SUB L868 | lưới đen

Loa karaoke di động mini có SUB L868 | Thiết kế đặc biệt có 2 SUB điện

Loa karaoke di động mini có SUB L868 | Thiết kế tiện lợi với ngăn đựng phụ kiện

Loa karaoke di động mini có SUB L868 | Micro không dây chuyên nghiệp
| Model | Loa di động mini có SUB Lovina L868 |
| Công suất | 950W (max) |
| Hệ thống loa | 2 SUB điện, 2 loa bass, 2 loa treble |
| Cấu tạo loa SUB | Ø 30 cm |
| Cấu tạo loa BASS | Ø 30 cm |
| Cấu tạo loa Treble 1 | 9 cm |
| Cấu tạo loa Treble 2 | 10 cm |
| Trở kháng | 4 ohms |
| Độ nhạy | 93±3dB |
| Dãi tần số | 20Hz – 20KHz |
| Bình acqui | DC 12V / 25Ah – thời gian sử dụng 3h – 8h (tuỳ mức âm lượng) |
| Nguồn điện | AC 220V ~50/60Hz – Dùng để sạc khi hết bình |
| Microphone | 2 Microphone UHF chuyên nghiệp |
| Chức năng Karaoke | Reverb, Delay, Echo, Micro: Bass, mid, treble |
| Kết nối khác | Bluetooth, AUX, USB, Guitar, FM,… |
| Kích thước loa (W x D x H) | 690 x 480 x 755 mm |
| Tổng cân nặng | 61,5 Kg |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn