Loa Bluetooth JBL PARTYBOX STAGE 320
JBL PartyBox Stage 320 là lựa chọn hoàn hảo cho những ai muốn biến mọi không gian thành một bữa tiệc bùng nổ. Sở hữu công suất ấn tượng, chất âm đặc trưng JBL Original Pro Sound và hệ thống đèn LED sống động, sản phẩm mang đến trải nghiệm giải trí toàn diện cả về âm thanh lẫn hình ảnh. Thiết kế di động cùng thời lượng pin dài giúp Stage 320 đồng hành trọn vẹn từ những buổi tiệc tại gia đến sự kiện ngoài trời, luôn giữ nhiệt cho không khí sôi động từ đầu đến cuối.
Bùng nổ mọi cuộc vui bất kể thời gian và không gian với JBL PartyBox Stage 320. Biến hóa bất cứ không gian nào thành sàn nhảy cuồng nhiệt, dù là trong nhà hay ngoài trời. Chất âm JBL Pro sound mạnh mẽ cùng âm bass trầm lắng sẽ lan tỏa khắp không gian, khơi dậy năng lượng cuồng nhiệt trong đám đông, bữa tiệc ánh sáng đầy sắc màu sẽ làm say đắm thị giác với hiệu ứng đầy sao độc đáo, dải đèn ánh sáng vòng đua và ánh đèn strobe nháy theo từng nhịp điệu. Thể hiện tài năng trên sân khấu của bạn với cổng kết nối micro và guitar. Các hiệu ứng tương tác thú vị sẽ giúp bạn điều khiển không khí bữa tiệc suốt đêm. Mang bữa tiệc đi bất cứ đâu nhờ thiết kế di động thông minh với tay cầm chắc chắn, có thể kéo ra và bánh xe lớn, vững vàng, loa được trang bị khả năng kháng nước, để bạn "chơi tiệc không sợ mưa rơi". Tuyệt vời hơn nữa, tận hưởng âm nhạc liên tục đến 18 giờ và nếu bữa tiệc chưa dừng lại, chỉ cần thay thế pin sạc (được bán riêng) và tiếp tục cuồng nhiệt theo nhịp nhạc. Với những bữa tiệc lớn hơn nữa, bạn có thể dễ dàng kết nối không dây nhiều loa JBL có hỗ trợ Auracast với nhau thông qua ứng dụng JBL PartyBox. JBL PartyBox Stage 320 kéo mọi người lại gần nhau, cùng tận hưởng tiệc tùng tuyệt hảo.
Bùng nổ mọi bữa tiệc với chất âm JBL Pro sound mạnh mẽ từ cặp loa woofer 6.5” cho âm thanh rõ ràng, chất bass sâu sâu lắng ngay cả khi mở âm lượng lớn nhất. Bên cạnh đó, cặp loa tweeter 25mm tái tạo âm treble sắc nét, trong trẻo. Dù trong nhà hay ngoài trời, bạn đều có thể phủ sóng cả một sân tennis bằng âm nhạc.
Không chỉ khuấy động âm thanh, loa còn mang đến màn trình diễn ánh sáng cực đỉnh. Thỏa sức tận hưởng hiệu ứng đầy sao độc đáo, hiệu ứng dải đèn ánh sáng vòm đua táo bạo, đèn strobe, tất cả chớp nháy hòa theo nhịp điệu của bạn.
Tiệc tùng thâu đêm suốt sáng với thời gian chơi nhạc lên tới 18 giờ chỉ một lần sạc. Nếu vẫn chưa thỏa mãn, chỉ cần thay thế pin sạc (được bán riêng) và tiếp tục quẩy cuồng nhiệt. Tăng tốc thêm nữa, sạc nhanh chỉ 10 phút sẽ giúp bạn có thêm 2 giờ chơi nhạc.

Kéo loa đi khắp bữa tiệc với bánh xe lớn, cứng cáp và tay cầm thoải mái, dễ dàng kéo ra khi cần và gập gọn khi không sử dụng.
Dù bạn thích tiệc tùng với bạn bè ở công viên hay bên bờ biển, JBL PartyBox Stage 320 với khả năng kháng nước IPX4 khiến bạn tự tin chơi tiệc bất chấp mưa rơi.
Khám phá thêm: Loa Bluetooth JBL PARTYBOX ENCORE 2 (KÈM MICRO) - Hàng Chính hãng tại Bình Phước Audio
Để khai mở quyền năng tối đa, JBL sử dụng Công nghệ Tăng cường Âm thanh AI (AI Sound Boost). Công nghệ này hoạt động bằng cách phân tích tín hiệu đầu vào theo thời gian thực, đồng thời sử dụng thuật toán AI để dự đoán chuyển động của âm thanh và phản hồi công suất của loa. Nhờ đó, có thể đẩy năng lượng của loa đến mức tối đa, khai thác hoàn toàn dải động để mang lại âm thanh mạnh mẽ và bùng nổ hơn. Ngoài ra, công nghệ này giúp giảm biến dạng âm thanh ngay cả khi bạn vặn âm lượng cao, tạo âm bass sâu lắng, tăng cường hiệu suất âm thanh.
Bạn muốn trải nghiệm chất âm JBL Pro Sound bùng nổ hơn nữa? Hãy ghép nối không dây hai loa để tổng hòa hiệu ứng stereo vô song. Khuấy động những buổi tiệc hoành tráng nhất bằng âm nhạc, kết nối nhiều loa JBL PartyBox có hỗ trợ Auracast dễ dàng với công nghệ Auracast™.
Mang những tài năng hát live hòa vào cuộc vui. Thật dễ dàng để hát và hòa theo giai điệu với với cổng kết nối Guitar và 2 cổng gắn micro. Với tính năng điều chỉnh EQ karaoke và trình chiếu ánh sáng tích hợp, mọi người sẽ cùng nhau toả sáng như như những ngôi sao thực thụ.

Ứng dụng JBL PartyBox cho bạn thỏa sức điều khiển âm nhạc, tùy chỉnh EQ, cũng như cá nhân hoá hiệu ứng đèn để phù hợp nhất giúp bạn dễ dàng tạo ra những màn trình diễn ánh sáng hoàn hảo cho mọi bữa tiệc
JBL PartyBox Stage 320 được chế tác từ nhựa tái chế và sợi vải cho lưới loa. Sản phẩm được đóng gói từ hộp carton chứng nhận FSC cùng mực in đậu nành.
JBL PartyBox Stage 320 mang đến sự kết hợp hoàn hảo giữa âm thanh mạnh mẽ, ánh sáng bắt mắt và tính di động vượt trội, biến mọi khoảnh khắc giải trí thành một sân khấu thực thụ. Với khả năng trình diễn ấn tượng cả trong nhà lẫn ngoài trời, đây là lựa chọn lý tưởng cho những ai yêu âm nhạc và muốn tận hưởng bữa tiệc trọn vẹn.
| Màng loa | 2x Loa woofer 165mm (6.5”), 2x loa Dome tweeter 25mm (1”) |
| Công suất | 240 W RMS (IEC60268) |
| Nguồn cấp | 100 - 240 V ̴ 50/60Hz |
| Tần số đáp ứng | 40Hz - 20kHz (-6dB) |
| Tỉ lệ nhiễu trên tín hiệu | > 80dB |
| Loại pin | Pin JBL BATTERY400 Li-ion polymer 68Wh (tương đương 7.2V / 9444mAh) |
| Thời gian sạc | 3 giờ (chế độ nghỉ) |
| Thời gian phát nhạc | Lên đến 18 giờ (phụ thuộc vào mức âm lượng và nội dung âm thanh) |
| Loại cáp | Cáp nguồn AC (có thể thay đổi theo khu vực) |
| Chiều dài cáp | 2.0 m / 6.6 ft |
| Nguồn sạc USB | 5V / 2.1A (tối đa, chế độ nghỉ) |
| Định dạng USB | FAT16, FAT32 |
| Phiên bản Bluetooth® | 5.4 |
| Cấu hình Bluetooth® | A2DP V1.4, AVRCP V1.6 |
| Dải tần số bộ phát Bluetooth® | 2.4 GHz - 2.4835 GHz |
| Các định dạng tệp được hỗ trợ | .MP3, .WAV, .WMA, .FLAC |
| Nguồn Aux | 250mV RMS (đầu nối 3.5mm) |
| Nguồn Mic | 20mV RMS |
| Nguồn Guitar | 100mV RMS |
| Kích thước (Rộng x Cao x Dày) | 335mm x 669mm x 385mm / 13.19” x 26.34” x 15.16” |
| Trọng lượng sản phẩm | 16.5kg / 36.38 lbs |
| Kích thước đóng hộp (Rộng x Cao x Dày) | 384mm x 728mm x 437mm / 15.1” x 28.7” x 17.2” |
| Trọng lượng đóng hộp | 18.9kg / 41.7 lbs |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn