Loa Bluetooth JBL PARTYBOX ENCORE 2 (Kèm Micro)
"Chiến thần" KARAOKE cho mọi tiệc chill. Loa JBL PartyBox Encore 2 là mẫu loa party được nâng cấp toàn diện từ thiết kế, chất âm đến các tính năng giải trí. Với công suất lên đến 100W, hiệu ứng đèn LED sống động và micro không dây đi kèm, PartyBox Encore 2 không chỉ mang đến trải nghiệm âm thanh bùng nổ mà còn giúp bạn tỏa sáng như một ngôi sao thực thụ trong mọi cuộc vui.
"Lên vibe" đúng nghĩa với 2 micro không dây JBL cao cấp được tối ưu cho karaoke, cho phép điều chỉnh tiếng vang, âm bass và treble theo ý thích. Bạn cũng có thể kết nối thêm nhiều loa để mở rộng không gian âm nhạc, hoặc tinh chỉnh âm thanh và ánh sáng trong ứng dụng PartyBox để tạo nên một bữa tiệc đậm chất riêng, bất cứ lúc nào.
JBL PartyBox Encore 2 mang đến trải nghiệm karaoke cực chất với hai micro không dây tích hợp sẵn. Người dùng có thể dễ dàng điều chỉnh âm lượng và độ vang echo trực tiếp trên loa, tuỳ biến giọng hát theo phong cách riêng mà không cần cài đặt phức tạp.
Micro sử dụng pin sạc Li-ion 240mAh và có thời lượng hoạt động lên đến 10 giờ, cho thời gian hát liền mạch mà không lo gián đoạn.
Chất lượng âm thanh của loa JBL PartyBox Encore 2 được nâng tầm nhờ chất âm JBL Pro Sound kết hợp AI Sound Boost. Với công suất 100W RMS, chiếc loa này dễ dàng lấp đầy không gian bằng chất nhạc dày, chắc, đầy nội lực với dải bass chắc, treble sáng rõ.
Không chỉ bắt tai ở phần nghe, PartyBox Encore 2 còn bắt mắt ở phần nhìn. Hệ thống đèn LED sống động với 2 dải đèn trên dưới, hiệu ứng màu đa dạng - tự động bắt nhịp với âm nhạc, tạo nên không khí bữa tiệc bùng nổ đúng chất Gen Z.
| Tiêu chí | JBL PartyBox Encore 2 | JBL PartyBox Encore |
|---|---|---|
| Công suất đầu ra | 100W RMS | 100W RMS |
| Chất âm | JBL Pro Sound + AI Sound Boost | JBL Original Pro Sound |
| Kết nối Bluetooth | Bluetooth 5.4 - kết nối ổn định hơn | Bluetooth 5.1 |
| Thời lượng pin | 15 giờ chơi nhạc | 10 giờ chơi nhạc |
| Thiết kế | Tay cầm công thái học | Tay cầm thường |
| Kết nối mở rộng | Auracast | True Wireless Stereo |
| Đèn LED | 2 dải đèn trên dưới, hiệu ứng màu đa dạng hơn | 2 dải đèn bên hông, hiệu ứng màu đơn giản |
| Micro không dây | Sử dụng pin sạc | Sử dụng pin dùng 1 lần |
Micro đã được ghép sẵn từ nhà sản xuất. Bạn chỉ cần sạc pin và bật công tắc micro, là có thể sử dụng ngay.
Nếu cần điều chỉnh âm lượng mic, echo, bass, treble, bạn thao tác trực tiếp trên cụm nút phía trên loa.
=> Hai loa sẽ đồng bộ âm thanh (stereo hoặc dual)
Sở hữu pin JBL Battery 200 Li-ion 7.4V/4722mAh, giúp bạn thoải mái nghe nhạc liên tục trong 15 giờ. Việc sạc pin cũng cực kỳ tiện lợi và nhanh chóng, chỉ cần dưới 3.5 tiếng là đầy pin, tiếp tục đáp ứng nhu cầu giải trí. Với trọng lượng 6.4kg, chiếc loa này vừa bền chắc vừa có tay cầm công thái học để dễ mang theo.
Kết nối nhiều loa JBL PartyBox Encore 2 với công nghệ Auracast để tạo ra âm thanh mạnh mẽ hơn, mở rộng không gian âm nhạc và mang lại trải nghiệm sống động, bùng nổ.
Từ âm thanh nội lực 100W, 2 micro karaoke tiện dụng đến thiết kế bắt mắt cùng hệ thống đèn LED sống động tất cả hội tụ trong một chiếc loa di động nhỏ gọn nhưng đầy uy lực. Dù là tiệc chill cuối tuần hay buổi quây quần cùng bạn bè, JBL PartyBox Encore 2 luôn sẵn sàng bật mood cho không gian thêm hứng khởi.
| THÔNG TIN CHUNG | |
| Sản phẩm | Loa Bluetooth di động |
| Kích thước | 319.5 x 338.6 x 263 mm |
| Trọng lượng | 6.4 kg |
| ÂM THANH | |
| Công suất | 100W RMS (IEC60268) |
| Dải tần số | 40Hz - 20kHz (-6dB) |
| Tỷ lệ S/N | > 80dB |
| Driver | 1x Woofer 5.25" (135mm) + 2x Tweeter 0.75" (20mm) |
| Định dạng hỗ trợ | MP3, WAV, WMA, FLAC |
| KẾT NỐI | |
| Bluetooth | 5.4 |
| Cấu hình Bluetooth | A2DP V1.4, AVRCP V1.6, TMAP1.0, PBP1.0 |
| Dải tần Bluetooth | 2.402GHz - 2.4835GHz |
| Công suất phát Bluetooth | ≤ 16 dBm (EIRP) |
| Cổng USB | FAT16, FAT32 |
| Aux In | 3.5mm (370 mV RMS) |
| Mic In | 20 mV RMS |
| Guitar In | 100 mV RMS |
| MICRO KHÔNG DÂY | |
| Tần số sóng mang | 2404 - 2478MHz |
| Mã hóa | AES-128 |
| Phạm vi hoạt động | ≤ 30m |
| Độ trễ | < 12ms |
| Dải tần số micro | 50Hz - 15kHz (-6dB) |
| Pin micro | Li-ion 240mAh, 3.7V |
| Thời gian sạc micro | < 3.5 giờ |
| Thời lượng micro | Lên đến 10 giờ |
| PIN & SẠC | |
| Loại pin | JBL Battery 200, Li-ion 7.4V/4722mAh |
| Thời gian phát nhạc | Lên đến 15 giờ |
| Thời gian sạc | < 3.5 giờ (ở chế độ tắt) |
| Nguồn điện | 100-240V ~ 50/60Hz |
| Sạc qua USB | 11V/2A (tối đa) |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn