Loa Đứng Nanomax RF-251 Công Suất 920w Bass 25cm
Nanomax RF-251 là loại loa vệ tinh đứng có kích thước siêu khủng cao tới 130cm. Sở hữu 5 loa 3 đường tiếng, Nanomax RF-251 phù hợp làm loa gia đình để nghe nhạc và hát karaoke cực chất.




| Loại | Loa vệ tinh |
| Model | RF-251 |
| Số đường tiếng | 3 đường tiếng |
| Số loa | Treble 12cm ×2, Mid 14cm, Bass 25cm ×2 |
| Công suất | 920W/ Max |
| Trở kháng | 4Ω ~ 8Ω(ohms) |
| Dải tần | 20Hz~20KHz |
| Kích thước | (33 × 43 × 130)cm |
| Trọng lượng | ~74kg /2 loa |
| Thương hiệu | Nanomax |
| Xuất xứ | Việt Nam |
| Bảo hành | 12 tháng |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn