Loa Bluetooth JBL Go 4
Mang chất âm JBL Pro sound đỉnh cao đi khắp mọi nơi. Loa Bluetooth di động JBL Go 4 nhỏ gọn, đầy màu sắc, vừa vặn lòng bàn tay, mang đến chất âm JBL Pro Sound rõ ràng, mạnh mẽ với âm trầm sâu lắng, uy lực. Móc gài tích hợp được thiết kế lại hoàn toàn giúp bạn dễ dàng mang theo mọi lúc mọi nơi, cùng với nhiều lựa chọn màu sắc tùy thích phong cách của mình. Hơn thế nữa, loa được trang bị tính năng kháng nước và bụi bẩn, trợ thủ hoàn hảo cho các hoạt động ngoài trời. Với thời gian chơi nhạc lên đến 7 giờ, để bạn thoải mái tận hưởng những khoảnh khắc vui vẻ, thú vị suốt chuyến đi chơi hoặc buổi tối thư giãn dưới bầu trời đầy sao. Ghép nối hai loa Go 4 để tạo hiệu ứng tổng hòa âm thanh stereo hoặc ghép nối không dây nhiều loa có hỗ trợ JBL Auracast để có hiệu suất tuyệt đỉnh hơn nữa. Mở nhạc hết cỡ và để âm nhạc mở lối, đưa bạn đến bất cứ đâu.
![]()
Bỏ âm thanh đỉnh cao, nhỏ gọn vào túi. JBL Go 4 phát ra âm thanh mạnh mẽ, được bảo chứng bởi chất âm JBL Pro Sound trứ danh với âm trầm mạnh mẽ. Bạn bè của bạn sẽ không tin rằng âm thanh JBL Pro tuyệt vời như thế nào phát ra từ một chiếc loa với kích thước vừa bàn tay.
Dẹp mọi nỗi băn khoăn về pin sạc JBL Go 4 mang đến thời gian chơi nhạc lên đến 7 giờ chỉ với một lần sạc. Chỉ với một chạm dễ dàng vào Playtime Boost tận hưởng thêm thời gian phát nhạc, thêm 2 giờ cho thời lượng pin. Tính năng này giúp điều chỉnh và tối ưu hóa hiệu suất để âm thanh bùng nổ, rõ nét hơn.
Với chuẩn kháng nước và bụi IP67, loa di động JBL Go 4 có thể "cân tất" được hầu hết điều kiện môi trường, từ tiệc tùng sôi động bên ngoài bơi đến những chuyến dã ngoại bên bờ biển.

Muốn tận hưởng chất âm JBL Pro Sound mạnh mẽ hơn nữa? Kết nối hai loa Go 4 để đắm chìm trong hiệu ứng stereo vô song, hoặc ghép nối nhiều loa JBL không dây tương thích Auracast thông qua công nghệ Auracast™ để thăng hoa trong trải nghiệm phát nhạc bùng nổ.
JBL Go 4 được chế tác từ nhựa tái chế và sợi vải cho lưới loa. Sản phẩm được đóng gói từ hộp carton chứng nhận FSC cùng mực in đậu nành.
JBL Go 4 nổi bật với những phối màu độc đáo được truyền cảm hứng từ phong cách thời trang đường phố và xu hướng lifestyle thời thượng nhất, mở ra thế giới màu sắc mới mẻ cùng những gam màu với sự pha trộn chưa từng có.
Sử dụng ứng dụng JBL Portable để nhận cập nhật, hỗ trợ sản phẩm và khai mở các tính năng, tất cả đều được kiểm soát dễ dàng qua điện thoại. Cá nhân hóa lựa chọn nghe với tùy chọn cài đặt EQ hoặc sử dụng trình điều khiển EQ để tinh chỉnh âm cao, trung và trầm. Âm nhạc luôn được phát ra hoàn hảo theo ý bạn.
| Loại | Loa Bluetooth |
| Pin/ Nguồn điện | Nguồn DC 5V 1A. Thời gian sạc 3 giờ |
| Thông số kỹ thuật | |
| Công suất | 4.2W (RMS) |
| Tần số đáp ứng | 90 - 20kHz |
| Kết nối không dây | Bluetooth 5.3 |
| Dung lượng pin | Li-ion polymer 3.23Wh (tương đương 3.8 V / 850 mAh) |
| Thời gian chơi nhạc | Lên đến 7h (phụ thuộc vào mức âm lượng và nội dung âm thanh) |
| Cáp sạc | Cổng sạc độc lập Type-C |
| Kích thước/ Trọng lượng sản phẩm | |
| Kích thước (R x C x S) | 94.3 x 75.7 x 42.2mm |
| Trọng lượng | 0.19 kg |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn