Loa Bluetooth Harman Kardon ONYX STUDIO 7
Dáng tròn đều kết hợp tay cầm uốn cong qua mặt trước của loa tạo hình dạng như dải ngân hà bao quanh trái đất cho thiết kế thêm cao cấp, thẩm mỹ hơn. Sản phẩm trang bị ê căng vải dệt chống bụi, ẩm, sử dụng bền ở nhiều môi trường khác nhau. Nhẹ nhàng di chuyển loa Bluetooth đến bất kỳ nơi nào với tay cầm cứng cáp, đặt vững vàng, không sợ rơi rớt với mặt đáy thiết kế phẳng tinh tế.
Hệ thống gồm loa có 1 loa trầm 120mm, loa tweeter kép 25mm phát âm nổi trung thực, âm trầm dày khỏe, uy lực, âm thanh từ nhạc cụ, bộ gõ được tái hiện rõ ràng, giọng hát trong - sạch, các dải âm được cân bằng tốt nên nghe nhạc giao hưởng, jazz vô cùng hoàn hảo, phù hợp cho phòng từ 15 - 20 m².
Loa Bluetooth Harman Kardon có độ tương thích cao với các dòng laptop, điện thoại, máy tính bảng,... chỉ mất vài giây kết nối là người dùng có thể bắt đầu nghe cả danh sách nhạc trong điện thoại với âm thanh cực chất.
Khi pin yếu, bạn đơn giản cắm sạc loa Harman Kardon và chờ sau 5 tiếng là có thể tiếp tục sử dụng tùy thích.
Công nghệ này giúp bạn liên kết 2 chiếc Harman Kardon Onyx Studio 7 phát nhạc đồng thời để mở rộng không gian bữa tiệc, tận hưởng những giai điệu sôi động thêm vui vẻ, phấn khích.
Ký hiệu đồng thời là nút bấm cho bạn tùy chỉnh linh hoạt tùy theo nhu cầu trải nghiệm của mình, bảng điều khiển có các nút nhấn tính từ trái qua phải là nút bật/tắt Bluetooth, giảm âm lượng, nút nguồn, tăng âm lượng và phát/dừng chơi nhạc (khi nhấn 1 lần là phát/dừng nhạc, nhấn 2 lần là chuyển bài hát).
| Harman/kardon ONYX STUDIO7 | |
| Loa trầm | 1 x 120mm |
| Loa tweeter | 2 x 25mm |
| Công suất | |
| Công suất | 50W RMS |
| Đáp ứng tần số | 50Hz - 20kHz (-6dB) |
| Tỷ lệ tín hiệu trên nhiễu | >80dB |
| Pin | |
| Loại pin | Li-ion polymer 11.70 Wh (tương đương 3.6V/ 3250mAh) |
| Thời gian sạc pin | 5 giờ |
| Thời gian phát nhạc | Lên đến 8 giờ (phụ thuộc vào mức âm lượng và nội dung âm thanh) |
| Phiên bản Bluetooth® | 4.2 |
| Cấu hình Bluetooth® |
A2DP 1.3, AVRCP 1.6 |
| Kích thước | |
| Kích thước (R x C x D) | 268.0 x 302.5 x 159.5 mm |
| Trọng lượng | 3.295 kg |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn