Amplifier karaoke bluetooth/MP3/USB Nanomax PA-2022A
♦ Thiết kế sang trọng, đẳng cấp.
♦ Dải tần hoạt động rộng, độ méo thấp.
♦ Mỗi kênh sử dụng 10 Transistor công suất của hãng Toshiba Japan hiệu suất cao.
♦ Tổng công suất tối đa 2 kênh lên đến 1100W, tái tạo âm thanh mạnh mẽ và sống động.
♦ Khả năng kết nối tín hiệu linh hoạt: Kết nối tín hiệu không dây Bluetooth 5.0 – Cổng USB – Thẻ nhớ – tín hiệu RCA – Radio FM.
♦ Kết nối 4 ngõ vào Micro.
♦ Hoạt động bền bỉ theo thời gian.
| Sản phẩm | Amplifier Karaoke |
| Tên hãng | NANOMAX |
| Model | PA-2022A |
| Công suất tối đa | 550W x 2CH |
| Dải tần hoạt động | 20Hz ~ 20KHz |
| Trở kháng ra | 4Ω ~ 8Ω |
| Tỉ lệ méo hài (T.H.D) | < 0.05% |
| Tỉ số tín hiệu / nhiễu (S/N) | > 85% |
| Biên độ tín hiệu ngõ ra (Line - out) | 0.75Vpp |
| Mạch tạo tiếng vang | IC kỹ thuật số chuyên dụng. |
| Mạch bảo vệ | Có rờle ngõ ra bảo vệ loa. |
| Kết nối tín hiệu không dây | Bluetooth 5.0 |
| Kích thước (D x R x C) cm | (42 x 33 x 12.7) cm |
Để gửi bình luận, bạn cần nhập các trường có *
Bình Phước Audio với nhiều năm kinh nghiệm sẽ tư vấn và cung cấp cho Quý khách một giải pháp tối ưu và hiệu quả nhất
Với chính sách thanh toán và giao hàng linh hoạt giúp sản phẩm đến tay Quý kháchtrong thời gian sớm nhất
Bình Phước Audio luôn cam kết và đảm bảo giá thành sản phẩm đến tay khách hàng là tốt nhất
Bình Phước Audio cam kết sản phẩm chính hãng chất lượng và được bảo hành chính hãng theo tiêu chuẩn của nhà sản xuất
MST: 3801320007
Ngày đăng ký kinh doanh: 10/06/2025
Người đại diện pháp luật: Ngô Thị Thùy Trang
988 Quốc Lộ 14, KP. Tiến Thành 4, P. Đồng Xoài, Tỉnh Đồng Nai.
0989 332 123
audiobinhphuoc@gmail.com
www.binhphuocaudio.vn